Smokie Cryst
Smokie Cryst Palworld Pal Icon
DarkDarkIceIceMã số Bách khoa 149BĐộ hiếm 3

Smokie Cryst

Ngọn lửa xanh nhạt này khi chạm vào chỉ hơi lành lạnh, nhưng nếu tiếp xúc lâu, mọi vật sẽ dần đóng băng. Chỉ cần hơ bình sữa qua một chút là có ngay món sữa tuyết mát lạnh!

Nitrado - Palworld Game Server Hosting

Chỉ số

Máu

85

Tấn công cận chiến

100

Tấn công

90

Phòng thủ

90

Thể lực

100

Hỗ trợ

100

Tốc độ làm việc

100

Tốc độ chạy

550

Năng lực làm việc

Nhấn vào khả năng làm việc để xem nó làm gì.

Nhóm lửa Lv0 for Smokie CrystNhóm lửa
Tưới Nước Lv0 for Smokie CrystTưới Nước
Gieo Hạt Lv0 for Smokie CrystGieo Hạt
Phát Điện Lv0 for Smokie CrystPhát Điện
Công Việc Thủ Công Lv0 for Smokie CrystCông Việc Thủ Công
Thu Thập Lv2 for Smokie CrystThu Thập
Cấp2
Đốn Gỗ Lv0 for Smokie CrystĐốn Gỗ
Khai Thác Lv0 for Smokie CrystKhai Thác
Chế Thuốc Lv0 for Smokie CrystChế Thuốc
Làm Mát Lv2 for Smokie CrystLàm Mát
Cấp2
Vận Chuyển Lv0 for Smokie CrystVận Chuyển
Làm Nông Lv0 for Smokie CrystLàm Nông

Thuộc tính

Kích thướcXS
Độ hiếm3
Tỷ lệ EXP1
Giá1628
Xác suất bắt giữ1
Lượng thức ăn3
Tốc độ đi bộ80
Tốc độ chạy khi cưỡi700
Sức sinh sản1610

Kỹ Năng Đồng Hành

Partner Skill for Smokie Cryst

Smokie Cryst Trung Thành

Khi ở trong căn cứ, cấp độ năng lực làm việc Làm Mát của các Pal khác trong căn cứ sẽ tăng +1. (Không cộng dồn)

Kỹ năng bị động

Không có kỹ năng thụ động

Kỹ năng chủ động

Palworld Action Skill Nanh Đôi (Bóng Tối) for Smokie Cryst

Nanh Đôi (Bóng Tối)

Lao về phía kẻ địch và tấn công bằng những cú ngoạm liên hoàn thần tốc.

Uy Lực:40
Thời gian hồi:2s
Phạm vi:0-150
Hệ:Hệ Bóng Tối
Cấp độ:1
Palworld Action Skill Nanh Nhọn (Bóng Tối) for Smokie Cryst

Nanh Nhọn (Bóng Tối)

Nhanh chóng nhảy vào kẻ địch và cắn.

Uy Lực:50
Thời gian hồi:2s
Phạm vi:0-250
Hệ:Hệ Bóng Tối
Cấp độ:2
Palworld Action Skill Lưỡi Cắt Băng Giá for Smokie Cryst

Lưỡi Cắt Băng Giá

Tạo ra một lưỡi dao băng hình lưỡi liềm và bắn nó về phía trước.

Uy Lực:80
Thời gian hồi:4s
Phạm vi:500-4000
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:7
Palworld Action Skill Hơi Thở Lạnh Giá for Smokie Cryst

Hơi Thở Lạnh Giá

Phóng ra luồng khí lạnh về phía kẻ địch gây sát thương liên tục.

Uy Lực:160
Thời gian hồi:8s
Phạm vi:500-1500
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:15
Palworld Action Skill Đạn Băng for Smokie Cryst

Đạn Băng

Tạo ra nhiều tảng băng nhọn trên không và bắn chúng vào kẻ địch.

Uy Lực:250
Thời gian hồi:12s
Phạm vi:100-3000
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:22
Palworld Action Skill Đường Trụ Băng for Smokie Cryst

Đường Trụ Băng

Tạo ra các cột băng di chuyển ba hướng theo đường thẳng.

Uy Lực:300
Thời gian hồi:16s
Phạm vi:0-2500
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:30
Palworld Action Skill Nhũ Băng Bão Tuyết for Smokie Cryst

Nhũ Băng Bão Tuyết

Tạo ra một khối băng khổng lồ và bắn nó vào kẻ địch với tốc độ cao. Khi va chạm, khối băng cũng gây ra tác động cho những kẻ đứng xung quanh.

Uy Lực:450
Thời gian hồi:20s
Phạm vi:1000-5000
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:40
Palworld Action Skill Laser Bóng Tối for Smokie Cryst

Laser Bóng Tối

Nạp sức mạnh bóng tối và bắn một chùm tia cực mạnh vào kẻ địch.

Uy Lực:450
Thời gian hồi:20s
Phạm vi:500-1800
Hệ:Hệ Bóng Tối
Cấp độ:50
Palworld Action Skill Mưa Kim Cương for Smokie Cryst

Mưa Kim Cương

Tạo ra những khối băng phía trên đầu kẻ địch và liên tục thả chúng xuống.

Uy Lực:600
Thời gian hồi:30s
Phạm vi:0-5000
Hệ:Hệ Băng
Cấp độ:70

Vật phẩm có thể thả

Cấp 1-69
Palworld Cơ Quan Kết Băng Drop Chances for Smokie Cryst

Cơ Quan Kết Băng

Tỷ lệ rơi:100%
Số lượng:1-2
Palworld Linh Hồn Pal Trung Bình Drop Chances for Smokie Cryst

Linh Hồn Pal Trung Bình

Tỷ lệ rơi:100%
Số lượng:1-1
Cấp 70+
Palworld Cơ Quan Kết Băng Drop Chances for Smokie Cryst

Cơ Quan Kết Băng

Tỷ lệ rơi:100%
Số lượng:1-2
Palworld Linh Hồn Pal Trung Bình Drop Chances for Smokie Cryst

Linh Hồn Pal Trung Bình

Tỷ lệ rơi:100%
Số lượng:1-1
Palworld Nước Thánh Từ Cây Thế Giới Drop Chances for Smokie Cryst

Nước Thánh Từ Cây Thế Giới

Tỷ lệ rơi:75%
Số lượng:2-4
Palworld Quang Thạch Bóng Tối Drop Chances for Smokie Cryst

Quang Thạch Bóng Tối

Tỷ lệ rơi:50%
Số lượng:1-3
Palworld Di Vật Văn Minh Cổ Đại Mục Nát Drop Chances for Smokie Cryst

Di Vật Văn Minh Cổ Đại Mục Nát

Tỷ lệ rơi:10%
Số lượng:1-10
Palworld Di Vật Văn Minh Cổ Đại Ngủ Yên Drop Chances for Smokie Cryst

Di Vật Văn Minh Cổ Đại Ngủ Yên

Tỷ lệ rơi:5%
Số lượng:1-5
Palworld Di Vật Văn Minh Cổ Đại Nguyên Sơ Drop Chances for Smokie Cryst

Di Vật Văn Minh Cổ Đại Nguyên Sơ

Tỷ lệ rơi:3.33%
Số lượng:1-3
Palworld Di Vật Văn Minh Cổ Đại Lấp Lánh Drop Chances for Smokie Cryst

Di Vật Văn Minh Cổ Đại Lấp Lánh

Tỷ lệ rơi:2.5%
Số lượng:1-2
Palworld Di Vật Văn Minh Cổ Đại Rực Rỡ Drop Chances for Smokie Cryst

Di Vật Văn Minh Cổ Đại Rực Rỡ

Tỷ lệ rơi:2%
Số lượng:1-1

Điểm mạnh & Điểm yếu

Smokie Cryst Palworld Strengths and Weaknesses of Elements

Vị trí xuất hiện

Boss IconVị trí Alpha Pal
Khu vực xuất hiện
Palpagos Islands Map - Palworld

Sinh sản - Smokie Cryst

Kết hợp sinh sản đặc biệt

Smokie Cryst+Smokie Cryst=Smokie Cryst
Smokie+Munchill=Smokie Cryst

Cha mẹ có thể

Possible Parents

Mẹo & Chiến lược

Đang tải bình luận...
Smokie Cryst | Chỉ số, Kỹ năng, Sinh sản & Vị trí trên bản đồ | Palworld Wiki